TMVUTovuti ya kiongozi
Kiswahili
Nembo ya Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar

TUME YA MAADILI YA VIONGOZI WA UMMA ZANZIBAR

TMVU · Tovuti ya Kiongozi

Wasilisha Usajili Wako

Taarifa zako na barua ya uteuzi zitawasilishwa kwa maofisa wa Tume kwa mapitio.

Hatua ya 1 kati ya 5

Utambulisho

Anza kwa taarifa za ZAN ID, NIDA au hati ya kusafiria.

Weka angalau namba moja ya vitambulisho vifuatavyo. Unaweza kuweka vyote ulivyo navyo.

Tarakimu tisa. Imetolewa Tanzania.
Imetolewa Tanzania.
Hatua ya 2 kati ya 5

Taarifa binafsi

Weka taarifa zako binafsi na picha ya wasifu.

Sehemu zenye * zinahitajika.

Hatua ya 3 kati ya 5

Mawasiliano na makazi ya sasa

Weka mawasiliano yako na mahali unapoishi sasa.

Chagua mkoa, kisha wilaya na shehia yake. Makazi yako ya sasa yanahitajika kwa uhakiki.

Hatua ya 4 kati ya 5

Uteuzi

Weka cheo, ofisi na barua yako ya uteuzi.

Vyeo huchujwa kwa makundi ya viongozi yaliyowekwa.

Weka kiasi cha mwezi kando. Weka 0 ikiwa mshahara au posho hailipwi.

PDF, PNG au JPEG, hadi MB 10. Nyaraka nyingine zitawekwa katika sehemu zake.

Hatua ya 5 kati ya 5

Hakiki na uwasilishe

Hakiki taarifa zako kabla ya kuzituma kwa idhini.

Ombi lako litaonekana katika ofisi ya utawala kwa mapitio. Halitoi ruhusa ya kuingia katika akaunti ya kiongozi.

Kabla ya kuwasilisha: pakia picha yako; pakia barua ya uteuzi; weka alama ya uthibitisho hapo juu.

Jaza sehemu zote zinazohitajika na pakia nyaraka, kisha weka alama ya uthibitisho kuwezesha kuwasilisha.

Hitilafu imetokea. Pakia upya

Rejoining the server...

Rejoin failed... trying again in seconds.

Failed to rejoin.
Please retry or reload the page.

The session has been paused by the server.

Failed to resume the session.
Please retry or reload the page.